IndexIndex  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 
 

 Profile !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
chan_nhox_chip9x
..::Admin::..
..::Admin::..


Tổng số bài gửi : 25
Cảnh cáo :
0 / 1000 / 100

Điểm thưởng : :
100 / 100100 / 100

Registration date : 23/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Profile !!!   Fri Jul 25, 2008 6:18 am


Apple

Real name: 黃維婷 / Wang Wei Ting (Hoàng Duy Đình)
Profession: Actress and singer
Birthdate: 1984-Mar-28
Birthplace: Taiwan
Height: 163cm
Weight: 43kg
Star sign: Aries
Blood type: A
Family: Parents, 1 younger brother, and younger sister Yuri Huang (瑤瑤)
Rất ngưỡng mộ nữ ca sĩ Từ Nhược Tuyên, và tin tưởng rằng, đam mê và làm
việc cật lực chính là bí quyết dẫn đến thành công. Hai nguyện vọng của
Apple là: được phát huy sở trường khiêu vũ và sửa được tật hay quên đồ.
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
Profile !!!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [GTV][Share] Profile: CHOI SEUNG HYUN: Tôi là T.O.P của BIGBANG
» Nhà spam số 20 - Mùa hè tới rồi !!!!
» [21/8/2015][Pho] Diện mạo profile mới của TOP, Seungri và Daesung trên YG Entertainment

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: (¯`*»ღ Khu vực HSHMM ღ«*´¯) :: Huang Wei Ting | Apple-
Chuyển đến