IndexIndex  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 
 

 Profile !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
chan_nhox_chip9x
..::Admin::..
..::Admin::..


Tổng số bài gửi : 25
Cảnh cáo :
0 / 1000 / 100

Điểm thưởng : :
100 / 100100 / 100

Registration date : 23/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Profile !!!   Fri Jul 25, 2008 6:16 am


彤彤 / Tong Tong (Đồng Đồng - hiện đã rời nhóm)

Real name: 蔡玓彤 / Cai Di Tong (Thái Đích Đồng)
Profession: Actress and singer
Birthdate: 1986-Dec-10
Birthplace: Taiwan
Height: 158cm
Weight: 43kg
Star sign: Sagittarius
Blood type: O
Related Group: Hei Se Hui Mei Mei
Một cô gái thẳng thắn, nhiều tham vọng và rất có cá tính. Ngoài ra,
Đồng Đồng còn nổi tiếng là thành viên nhảy giỏi nhất nhóm, cô ước mơ
ngày nào đó được hợp tác với ngôi sao Hàn Quốc Bi (Rain).
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
Profile !!!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [GTV][Share] Profile: CHOI SEUNG HYUN: Tôi là T.O.P của BIGBANG
» Nhà spam số 20 - Mùa hè tới rồi !!!!
» [21/8/2015][Pho] Diện mạo profile mới của TOP, Seungri và Daesung trên YG Entertainment

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: (¯`*»ღ Khu vực HSHMM ღ«*´¯) :: Cai X Tong | Đồng Đồng-
Chuyển đến