IndexIndex  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 
 

 Profile !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
chan_nhox_chip9x
..::Admin::..
..::Admin::..


Tổng số bài gửi : 25
Cảnh cáo :
0 / 1000 / 100

Điểm thưởng : :
100 / 100100 / 100

Registration date : 23/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Profile !!!   Fri Jul 25, 2008 6:15 am


大牙 / Da Ya (Đại Nha)
Real name: 周怡君 / Zhou Yi Jun (Châu Di Quân)
Profession: Actress and singer
Birthdate: 1984-Oct-21
Birthplace: Taiwan
Star sign: Libra
Blood type: A
Là trưởng nhóm, Đại Nha thuộc tuýp người theo đuổi chủ nghĩa hoàn mỹ,
luôn có yêu cầu cao ở bản thân và các thành viên trong nhóm. Có một
điều Đại Nha không hài lòng về bản thân và hy vọng có thể thay đổi, là
tính rề rà, thường hay trễ hẹn của cô.
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
Profile !!!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [GTV][Share] Profile: CHOI SEUNG HYUN: Tôi là T.O.P của BIGBANG
» Nhà spam số 20 - Mùa hè tới rồi !!!!
» [21/8/2015][Pho] Diện mạo profile mới của TOP, Seungri và Daesung trên YG Entertainment

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: (¯`*»ღ Khu vực HSHMM ღ«*´¯) :: Zhou Yi Jun | Đại Nha-
Chuyển đến