IndexIndex  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 
 

 Profile !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
chan_nhox_chip9x
..::Admin::..
..::Admin::..


Tổng số bài gửi : 25
Cảnh cáo :
0 / 1000 / 100

Điểm thưởng : :
100 / 100100 / 100

Registration date : 23/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Profile !!!   Fri Jul 25, 2008 6:12 am


Mei Mei
Real name: 郭婕祁 / Guo Jie Qi (Quách Tiệp Kì)
Profession: Actress and singer
Birthdate: 1985-Aug-16
Birthplace: Taiwan
Height: 155cm
Weight: 46kg
Star sign: Leo
Blood type: O
Là cô gái “mũm mĩm” nhất trong nhóm, nhưng gần đây Mei Mei đã hạ quyết
tâm và giảm được vài kg. Mặc dù nhất quyết không tiết lộ trọng lượng
thật của mình, nhưng Mei Mei lại không giấu diếm sự ngưỡng mộ dành cho
nam ca sĩ Jenji Ngô.
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
Profile !!!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [GTV][Share] Profile: CHOI SEUNG HYUN: Tôi là T.O.P của BIGBANG
» Nhà spam số 20 - Mùa hè tới rồi !!!!
» [21/8/2015][Pho] Diện mạo profile mới của TOP, Seungri và Daesung trên YG Entertainment

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: (¯`*»ღ Khu vực HSHMM ღ«*´¯) :: Guo Jie Qi | Mei Mei-
Chuyển đến