IndexIndex  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 
 

 Profile !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
chan_nhox_chip9x
..::Admin::..
..::Admin::..


Tổng số bài gửi : 25
Cảnh cáo :
0 / 1000 / 100

Điểm thưởng : :
100 / 100100 / 100

Registration date : 23/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Profile !!!   Fri Jul 25, 2008 6:10 am


小蠻 / Xiao Man (Tiểu Man)
Real name: 王淑萱 / Wang Shu Xuan (Vương Thục Huyên)
Profession: Actress and singer
Birthdate: 1989-Nov-07
Birthplace: Taiwan
Height: 171cm
Weight: 48kg
Star sign: Scorpio
Blood type: A
Nhỏ tuổi nhất trong nhóm Pink, Tiểu Mạn giỏi nhất là tài vẽ chân mày.
Cô ngưỡng mộ giọng hát đầy nội lực của nữ ca sĩ Mariah Carey, nhưng
Tiểu Man cũng nuôi tham vọng ngày nào đó, tài năng của mình sẽ vươn lên
như thần tượng.
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
Profile !!!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [GTV][Share] Profile: CHOI SEUNG HYUN: Tôi là T.O.P của BIGBANG
» Nhà spam số 20 - Mùa hè tới rồi !!!!
» [21/8/2015][Pho] Diện mạo profile mới của TOP, Seungri và Daesung trên YG Entertainment

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: (¯`*»ღ Khu vực HSHMM ღ«*´¯) :: Wang Shu Xuan | Tiểu Man-
Chuyển đến