IndexIndex  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 
 

 Profile !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
chan_nhox_chip9x
..::Admin::..
..::Admin::..


Tổng số bài gửi : 25
Cảnh cáo :
0 / 1000 / 100

Điểm thưởng : :
100 / 100100 / 100

Registration date : 23/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Profile !!!   Fri Jul 25, 2008 6:06 am


小薰 / Xiao Xun ( Tiểu Huân)

Real name: 黃瀞怡 / Huang Jin Yi (Hoàng Tịnh Di)
Profession: Actress and singer
Birthdate: 1989-Feb-27
Birthplace: Taiwan
Height: 163cm
Weight: 48kg
Star sign: Pisces
Blood type: O
Tiểu Huân từng tiết lộ rằng, áp lực và mật độ làm việc dày đặc khiến cô
rất mệt mỏi, và thường ngủ ngay mỗi khi về đến nhà, mặc dù trời vẫn
chưa tối. Cha mẹ của Tiểu Huân thì tự hỏi, con gái mình đang phải gánh
vác quá nhiều công việc, hay bắt đầu có dấu hiện của bệnh... tâm thần.
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
Profile !!!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [GTV][Share] Profile: CHOI SEUNG HYUN: Tôi là T.O.P của BIGBANG
» Nhà spam số 20 - Mùa hè tới rồi !!!!
» [21/8/2015][Pho] Diện mạo profile mới của TOP, Seungri và Daesung trên YG Entertainment

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: (¯`*»ღ Khu vực HSHMM ღ«*´¯) :: Huang Jing Yi | Tiểu Huân-
Chuyển đến