IndexIndex  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 
 

 Profile !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
chan_nhox_chip9x
..::Admin::..
..::Admin::..


Tổng số bài gửi : 25
Cảnh cáo :
0 / 1000 / 100

Điểm thưởng : :
100 / 100100 / 100

Registration date : 23/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Profile !!!   Fri Jul 25, 2008 6:04 am


筱婕 / Xiao Jie (Tiểu Tiệp)

Real name: 張筱婕 / Zhang Xiao Jie (Trương Tiểu Tiệp)
Profession: Actress and singer
Birthdate: 1991-Jul-25
Birthplace: Taiwan
Height: 155cm
Weight: 41kg
Star sign: Leo
Blood type: O
Ngây thơ và rất hồn nhiên, Tiểu Tiệp có giọng cười mà không ai có thể
quên nếu từng tiếp xúc với cô. Giấc mơ của Tiểu Tiệp trong năm nay là
trở thành cao thủ piano và... cao thêm vài cm nữa.
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
Profile !!!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [GTV][Share] Profile: CHOI SEUNG HYUN: Tôi là T.O.P của BIGBANG
» Nhà spam số 20 - Mùa hè tới rồi !!!!
» [21/8/2015][Pho] Diện mạo profile mới của TOP, Seungri và Daesung trên YG Entertainment

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: (¯`*»ღ Khu vực HSHMM ღ«*´¯) :: Zhang Xiao Jie | Tiểu Tiệp-
Chuyển đến