IndexIndex  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 
 

 Profile !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
chan_nhox_chip9x
..::Admin::..
..::Admin::..


Tổng số bài gửi : 25
Cảnh cáo :
0 / 1000 / 100

Điểm thưởng : :
100 / 100100 / 100

Registration date : 23/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Profile !!!   Fri Jul 25, 2008 6:02 am


鬼鬼 / Gui Gui (Quỷ Quỷ)

Real name: 吳映潔 / Wu Ying Jie (Ngô Ánh Khiết)
Profession: Actress and singer
Birthdate: 1989-Aug-11
Birthplace: Taiwan
Height: 168cm
Weight: 45kg
Star sign: Leo
Blood type: B
Giống như biệt hiệu của mình, Quỷ Quỷ là cô gái nghịch ngợm, luôn có
món đồ chơi nào đó giấu trong tay áo để dọa các thành viên khác. Nhưng
đừng nghĩ vì thế mà Quỷ Quỷ tính cách như trẻ con, một khi bắt tay vào
công việc thì cô ấy rất nghiêm túc. Quỷ Quỷ vẫn đang từng ngày luyện
tập để hoàn thiện giọng ca và vũ đạo của mình.
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
Profile !!!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [GTV][Share] Profile: CHOI SEUNG HYUN: Tôi là T.O.P của BIGBANG
» Nhà spam số 20 - Mùa hè tới rồi !!!!
» [21/8/2015][Pho] Diện mạo profile mới của TOP, Seungri và Daesung trên YG Entertainment

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: (¯`*»ღ Khu vực HSHMM ღ«*´¯) :: Wu Ying Jie | Quỷ Quỷ-
Chuyển đến