IndexIndex  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 
 

 Profile!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
chan_nhox_chip9x
..::Admin::..
..::Admin::..


Tổng số bài gửi : 25
Cảnh cáo :
0 / 1000 / 100

Điểm thưởng : :
100 / 100100 / 100

Registration date : 23/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Profile!!!   Fri Jul 25, 2008 6:01 am


丫頭 / Ya Tou (Nha Đầu)
English name: Yako
Real name: 詹雅文 / Zhan Ya Wen (Chiêm Nhã Văn)
Profession: Actress and singer
Birthdate: 1988-Apr-11
Birthplace: Taiwan
Height: 163cm
Weight: 43kg
Star sign: Aries
Blood type: O
Family: Mother and younger brother
Ước mơ lớn nhất của Nha Đầu là có thể cùng HSHMM tổ chức show diễn
riêng của nhóm. Còn trong cuộc sống riêng, Nha Đầu hy vọng mình có thể
cân bằng giữa việc học và biểu diễn, đồng thời thi đậu vào một trường
đại học danh tiếng.
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
Profile!!!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [GTV][Share] Profile: CHOI SEUNG HYUN: Tôi là T.O.P của BIGBANG
» Nhà spam số 20 - Mùa hè tới rồi !!!!
» [21/8/2015][Pho] Diện mạo profile mới của TOP, Seungri và Daesung trên YG Entertainment

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: (¯`*»ღ Khu vực HSHMM ღ«*´¯) :: Zhan Ya Wen | A Đầu-
Chuyển đến